Sport | Majina 43 ya wachezaji walioitwa na Kocha Olivier wa Intamba Murugamba

Spread the love

Agosti 08, 2018, Kocha mkuu wa timu ya taifa Burundi, Alain Olivier Niyungeko alitangaza majina 43 ya wachezaji  watakaounda kikosi cha Intamba mu Rugamba Senior.

Wachezaji hawo wataanza mazoezi kwa kuandaa mchezo mwezi ufuatao kwa kuwania kufuzu Kombe la CAN2019 dhidi ya Gabon.

Wachezaji 17 wanaocheza Burundi na 26 wanaocheza nje ya nchi. Wachezaji wanaocheza Burundi na wengine wakiwa likizoni nchini wameanza mazoezi kwenye uwanja wa CTN.

Wachezaji 17 wanaocheza Burundi ni :

1.Nahimana Jonathan/ Vital’o Fc
2.Rukundo Onesime/Messager Ngozi
3. Ndaye Chancel/Les Lierres Fc
4. Mubango Trésor/Musongati
5. Ndoriyobija Eric /LLB S4a- Stand Utd
6. Mustapha Selemani / Aigle noir
7. Bigirimana Ramadhan / Aigle noir-Stand Utd
8.Kiza Fataki / Vital’o Fc
9. Muryango Mabano /Aigle noir
10. Ndayishimiye Yussuf Nyange/ Aigle noir
11. Akimana Trésor / Musongati Fc
12.Mbirizi Eric / Buja city – Stand United
13. Kanakimana Bienvenue/ Aigle noir
14. Idi Museremu / Messager Ngozi
15. Bayizere Olivier / Messager Ngozi
16. Urasenga Cédric Dany Kagabo / Messager Ngozi
17. Ndizeye Seif Thomson/ LLB S4a

Wachezaji wanao nje ya nchi ni :

1. Ndikumana Justin batazira Kabengele / Fc Lupopo – RDC
2. Hezwa Dieudonné / Zesco United – Zambia
3. Nsabiyumva Frédéric / Chippa United – South afrika
4. Nshimirimana David / Mukura Victory sport- Rwanda
5. Moussa Omar / Ac Léopards – Kenya
6. Ngando Omar/ As Kigali- Rwanda
7. Nduwarugira Christophe / Uniao de Madeira- Portugal
8. Harerimana Rachid Léon / LLB S4a – Rayon sports.
9. Ndikumana Trésor / Amagaju Fc- Rwanda
10. Kwizera Pierre / Rayon sports- Rwanda
11. Duhayindavyi Gaël / Mukura Victory sport- Rwanda
12. Nahimana Shasir / – Oman
13. Bigirimana Gaël / Motherwell-Ecosse(2e Div.)
14. Amissi Cédric / Al-Taawoun – Arabia Saoudite
15. Mustafa Francis / Gor mahia – Kenya
16. Saido Berahino / Stoke city – England
17. Mavugo Laudit / –
18. Abdoul Fiston / JS Kabylie – Algeria
19. Shabani Hussein/ Baroka Fc – South afrika
20. Shaka Bienvenue / Étoile du Sahel – Tunisia
21. Ndikumana Yamin Selemani / El Messaimer – Qatar
22. Ngama Emmanuel/ As Kigali – Rwanda
23. Kitenge Alexis / Stand United – Tanzania
24. Barirengako Franck / Musanze Fc- Rwanda
25. Ndarusanze Jean-Claude / As Kigali – Rwanda
26. Nsabumukama Enock / Zesco United – Zambia.

You May Also Like

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

WP Facebook Auto Publish Powered By : XYZScripts.com
WhatsApp chat